Menene hada-hadar bututu ke yi?

A matsayin babban sabon samfurin madadin samfurin, masu haɗin bututu suna da ingantacciyar damar canza axis da fa'idodin tattalin arziki. Mai zuwa shine bayanin fa'idodi da kariyar amfani na masu haɗin bututu bisa gaFarashin DINSEN.
1. Amfanin masu haɗin bututu
Cikakken abin dogara da kyakkyawan hatimi: yana iya saduwa da buƙatun dorewa na dogon lokaci, ci gaba da abin dogara, kuma ba shi da haɗari ga "leaks uku". A cikin ƙayyadadden iyakokin aikace-aikacen, tsawon rayuwarsa na iya kaiwa shekaru 20.

Ruwan ruwa kamar ruwan teku a cikin bututu galibi suna gudana ta cikin bututun da kansa da zoben rufewa na roba a haɗin gwiwa, kuma yana da wahala ya haifar da lalata galvanic tare da harsashin ƙarfe na na'urar gyara haɗin haɗin.

Waɗannan matakai ne masu tasiri don tabbatar da abin dogara.
Fitaccen juriya na girgizar ƙasa, juriya mai tasiri, da aikin rage amo: Canza ƙaƙƙarfan haɗin kai na al'ada zuwa haɗin kai mai sassauƙa, sanya tsarin bututun cikin kyakkyawan yanayin juriya da rage amo.

Mai haɗin haɗin haɗin zai iya jure tasirin hanzari na 350g a cikin daƙiƙa 0.02. Idan aka kwatanta da hanyar haɗin flange, za'a iya rage yawan amo da kashi 80%, wanda ke da amfani ga al'ada ta amfani da dukkanin tsarin bututun (ciki har da famfo, bawuloli, kayan aiki, da dai sauransu) kuma yana tsawaita amfani da shi. rayuwa.
Yadda ya kamata rage nauyin tsarin bututun: Idan aka kwatanta da hanyar haɗin flange, zai iya rage nauyi da kusan 75%.
Ajiye sararin bututun: Shigarwa da rarrabuwa baya buƙatar yin cikakken da'irar kamar haɗin flange.

Kuna buƙatar ƙara ƙararrawa daga gefe ɗaya kawai, wanda zai iya ajiye kashi 50% na shimfidar bututun da kuma filin gini. Don jiragen ruwa masu iyakacin sarari, ana iya daidaita bututu masu dacewa. tsarin yana da matukar muhimmanci.
Kyakkyawan dacewa da daidaitawa: ana amfani da su sosai ga bututun ƙarfe daban-daban da bututu masu haɗaka, kuma ana iya amfani da su don haɗa bututu na abu ɗaya ko bututu na kayan daban-daban.

Babu buƙatar sarrafa wuce kima don kauri bango da haɗin ƙarshen fuska na bututun da aka haɗa.
Mai dacewa da sauri: Yayin ginin wurin, mai haɗawa da kansa baya buƙatar haɗawa, kuma bututun da aka haɗa baya buƙatar daidaitawa da buƙatun sarrafawa.

A lokacin shigarwa, kawai kuna buƙatar amfani da maƙarƙashiya mai ƙarfi don ƙarfafa ƙullun daga gefe ɗaya zuwa ƙayyadadden ƙayyadadden ƙayyadadden aiki, wanda yake da sauƙi don aiki.
Gyaran da ya dace: Lokacin gyaran bututu, ko da akwai ruwa a cikin bututu, babu buƙatar walda ko dumama, kuma babu haɗarin wuta.
2. Kariya don amfani da masu haɗin bututu
Tabbatar tabbatar da diamita na waje da farko kuma daidai zaži mai haɗin samfurin da ya dace don guje wa zaɓin da ba daidai ba.
Cire burrs sosai, kusurwoyi masu kaifi da tarkace a ƙarshen bututu, kuma tabbatar da cewa babu wani abu na waje a ƙarƙashin zoben roba mai rufewa da kuma kan bututun ƙarfe don tabbatar da tasirin rufewa.
Alama ƙarshen bututun biyu domin mai haɗawa ya kasance a tsakiya. Bayan shigar da samfurin zuwa ƙarshen bututun, daidaita ƙarshen bututun biyu, sannan matsar da mai haɗin zuwa tsakiyar bututun biyu.
Yi amfani da maƙarƙashiyar Allen don ƙara ƙulle daidai gwargwado don sanya rata tsakanin mai haɗawa da bututu ko da, sa'an nan kuma ƙara ƙara matsawa don cimma sakamako mafi kyau na rufewa. Mai haɗa bututun patcher kayan aiki ne da ake amfani da shi don gyara bututu, wanda ya ƙunshi harsashi da zoben roba da aka gina a ciki.

Gabaɗaya ana yin harsashi da bakin karfe, kuma zoben roba da aka gina a ciki yana da ƙarfi kuma yana iya mannewa da bututun gwargwadon ƙarfin waje don cimma tasirin rufewa.

Ana rarraba masu haɗa bututu zuwa nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan da ake amfani da su sun haɗa da na'urorin haɗin bututu mai nau'ikan katin guda biyu da na'urorin haɗin bututu mai katin biyu, waɗanda ke iya biyan bukatun haɗawa da gyara sassan bututun madaidaiciya a mafi yawan lokuta.

 

hada-hadar bututu


Lokacin aikawa: Nuwamba-25-2024

© Haƙƙin mallaka - 2010-2024 : Duk haƙƙin Dinsen Keɓaɓɓe
Fitattun Kayayyakin - Zafafan Tags - Taswirar yanar gizo.xml - AMP Mobile

Dinsen yana da niyyar koyo daga shahararrun masana'antar duniya kamar Saint Gobain don zama kamfani mai rikon amana a China don ci gaba da inganta rayuwar ɗan adam!

  • sns1
  • sns2
  • sns3
  • sns4
  • sns5
  • Pinterest

tuntube mu

  • hira

    WeChat

  • app

    WhatsApp