KAYAN HAKA

  • Abun yankan bututun Hannu

    Abun yankan bututun Hannu

    Girman ruwa: 42mm, 63mm, 75mm
    Tsawon tsayi: 235-275mm
    Tsawon ruwa: 50-85mm
    Tsawon kwana: 60
    Abun ruwa: SK5 shigo da karfe tare da shafi Teflon a saman
    Shell abu: aluminum gami
    Siffofin: ratchet na kulle kai, kayan daidaitacce, hana sake dawowa
    Teflon shafi sa bututu sabon na'ura da kyau yi kamar haka:
    1.Non-stick: Kusan dukkanin abubuwa ba su da alaƙa da murfin Teflon. Fina-finai masu sirara kuma suna nuna kyawawan kaddarorin da ba su da tushe.
    2. Heat Juriya: Teflon shafi yana da kyakkyawan juriya na zafi da ƙananan zafin jiki. Yana iya jure babban zafin jiki har zuwa 260 ° C a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma ana iya amfani dashi akai-akai tsakanin 100 ° C da 250 ° C gaba ɗaya. Yana da kwanciyar hankali na thermal mai ban mamaki. Yana iya aiki a yanayin zafi mai daskarewa ba tare da ƙwanƙwasa ba, kuma baya narke a yanayin zafi mai girma.
    3. Slidability: Teflon shafi na fim yana da ƙananan ƙididdiga, kuma ƙididdiga mai mahimmanci shine kawai tsakanin 0.05-0.15 lokacin da nauyin ke zamewa.
  • Mai yanke bututu

    Mai yanke bututu

    Sunan samfur: Mai yanke bututu
    Wutar lantarki: 220-240V (50-60HZ)
    Saw ruwa tsakiyar rami: 62mm
    Ikon samfur: 1000W
    Tsawon ruwa: 140mm
    Saurin kaya: 3200r/min
    Girman amfani: 15-220mm, 75-415mm
    Nauyin samfur: 7.2kg
    Matsakaicin: Karfe 8mm, Filastik 12mm, Bakin Karfe 6mm
    Kayan yankan: Yankan karfe, filastik, jan karfe, simintin ƙarfe, bakin karfe da bututu masu yawa
    Abũbuwan amfãni da sababbin abubuwa: yankan madaidaici; Hanyar yankan abu ne mai sauƙi; babban aminci; nauyi mai sauƙi, mai sauƙin ɗauka da sauƙi don aiki a kan shafin; yankan ba zai haifar da tartsatsi da ƙura zuwa duniyar waje ba; mara tsada, mai tsada.

© Haƙƙin mallaka - 2010-2024 : Duk haƙƙin Dinsen Keɓaɓɓe
Fitattun Kayayyakin - Zafafan Tags - Taswirar yanar gizo.xml - AMP Mobile

Dinsen yana da niyyar koyo daga shahararrun masana'antar duniya kamar Saint Gobain don zama kamfani mai rikon amana a China don ci gaba da inganta rayuwar ɗan adam!

  • sns1
  • sns2
  • sns3
  • sns4
  • sns5
  • Pinterest

tuntube mu

  • hira

    WeChat

  • app

    WhatsApp