Kayan aikin latsa bakin karfe

  • Adaftar mata

    Adaftar mata

    Suna: Adaftar mace
    Abu: bakin karfe 304/316L
    Girman: 15 × Rp1/2 -108xRp4
    Saukewa: EPDM
    Sharuɗɗan Biyan: TT 30% azaman biyan kuɗi da ma'auni da aka biya kafin bayarwa a cikin EXW ta Incoterms 2010
    Kunshin: Kayayyakin suna amfani da fakitin kwali na gabaɗaya, tire na katako ko crane zasu cajin ƙarin farashi.
    Standard: Kayan aiki sun dace da GB / T19228 waɗanda suka dace da bututu tare da DIN EN10312-OD15/18/22/28/35/42/54/76.1/88.9/108 mm. Matsi na aiki
    ② Fittings Thread ya dace da GB/T 7306.1-2000 (daidai da EN10226-1: 2004 ko ISO7-1: 1994).
    Garanti: Samfuran sun nuna ƙarancin wattanty na shekaru 2 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.
    Lokacin jagora: kwanaki 45 gabaɗaya ko tattaunawa
  • 90° FF gwiwar hannu

    90° FF gwiwar hannu

    Suna:90° FF gwiwar hannu
    Abu: bakin karfe 304/316L
    Girma:DN15-100
    Saukewa: EPDM
    Sharuɗɗan Biyan: TT 30% azaman biyan kuɗi da ma'auni da aka biya kafin bayarwa a cikin EXW ta Incoterms 2010
    Kunshin: Kayayyakin suna amfani da fakitin kwali na gabaɗaya, tire na katako ko crane zasu cajin ƙarin farashi.
    Standard: Kayan aiki sun dace da GB / T19228 waɗanda suka dace da bututu tare da DIN EN10312-OD15/18/22/28/35/42/54/76.1/88.9/108 mm. Matsi na aiki
    ② Fittings Thread ya dace da GB/T 7306.1-2000 (daidai da EN10226-1: 2004 ko ISO7-1: 1994).
    Garanti: Samfuran sun nuna ƙarancin wattanty na shekaru 2 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.
    Lokacin jagora: kwanaki 45 gabaɗaya ko tattaunawa
  • Bakin karfe bututu

    Bakin karfe bututu

    Suna: Bakin karfe bututu
    Girman: DN15-300
    Abu: bakin karfe 304/316L
    Sharuɗɗan Biyan kuɗi: TT 30% azaman biyan kuɗi da ma'auni da aka biya kafin bayarwa.
    Kunshin: Kayayyakin suna amfani da fakitin kwali na gabaɗaya, tire na katako ko crane zasu cajin ƙarin farashi.
    Standard: Pipes sun dace da GB / T19228.2, wanda yayi daidai da girman DIN EN10312-S2-OD15/18/22/28/35/42/54/76.1/88.9/108 mm.
    Garanti: Samfuran suna da ƙarancin wattanty na shekaru 2 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun da ingantaccen shigarwa.
    Lokacin jagora: kwanaki 45 gabaɗaya ko tattaunawa
  • 90° doguwar gwiwar hannu mace/90° guntun gwiwar mata

    90° doguwar gwiwar hannu mace/90° guntun gwiwar mata

    Suna: 90° doguwar gwiwar mace/90° gajeriyar gwiwar mata
    Abu: bakin karfe304/316L
    Sharuɗɗan Biyan: TT 30% azaman biyan kuɗi da ma'auni da aka biya kafin bayarwa a cikin EXW ta Incoterms 2010
    Kunshin: Kayayyakin suna amfani da fakitin kwali na gabaɗaya, tire na katako ko crane zasu cajin ƙarin farashi.
    Standard: Kayan aiki sun dace da GB / T19228 waɗanda suka dace da bututu tare da DIN EN10312-OD15/18/22/28/35/42/54/76.1/88.9/108 mm. Matsin aiki = 1.6 mpa.
    Kayan bangon kayan aiki ya bambanta da girma: Girman15/18/22/28/35/54 mm-1.5mm, Girman 76.1/88.9/108mm-2.0mm.
    ② Fittings Thread ya dace da GB/T 7306.1-2000 (daidai da EN10226-1: 2004 ko ISO7-1: 1994).
    Garanti: Samfuran sun nuna ƙarancin wattanty na shekaru 2 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.
    Lokacin jagora: kwanaki 45 gabaɗaya ko tattaunawa
  • Gada bututu

    Gada bututu

    Suna: gadar bututu
    Girma:DN15-25
    Abu: bakin karfe304/316L
    Sharuɗɗan Biyan: TT 30% azaman biyan kuɗi da ma'auni da aka biya kafin bayarwa a cikin EXW ta Incoterms 2010
    Kunshin: Kayayyakin suna amfani da fakitin kwali na gabaɗaya, tire na katako ko crane zasu cajin ƙarin farashi.
    Standard: Kayan aiki sun dace da GB / T19228 waɗanda suka dace da bututu tare da DIN EN10312-OD15/18/22/28/35/42/54/76.1/88.9/108 mm. Matsin aiki = 1.6 mpa.
    Kayan bangon kayan aiki ya bambanta da girma: Girman15/18/22/28/35/54 mm-1.5mm, Girman 76.1/88.9/108mm-2.0mm.
    ② Fittings Thread ya dace da GB/T 7306.1-2000 (daidai da EN10226-1: 2004 ko ISO7-1: 1994).
    Garanti: Samfuran sun nuna ƙarancin wattanty na shekaru 2 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.
    Lokacin jagora: kwanaki 45 gabaɗaya ko tattaunawa
  • Euqal ta

    Euqal ta

    Name: Euqal tee
    Girma:DN15-100
    Abu: bakin karfe304/316L
    Sharuɗɗan Biyan: TT 30% azaman biyan kuɗi da ma'auni da aka biya kafin bayarwa a cikin EXW ta Incoterms 2010
    Kunshin: Kayayyakin suna amfani da fakitin kwali na gabaɗaya, tire na katako ko crane zasu cajin ƙarin farashi.
    Standard: Kayan aiki sun dace da GB / T19228 waɗanda suka dace da bututu tare da DIN EN10312-OD15/18/22/28/35/42/54/76.1/88.9/108 mm. Matsin aiki = 1.6 mpa.
    Kayan bangon kayan aiki ya bambanta da girma: Girman15/18/22/28/35/54 mm-1.5mm, Girman 76.1/88.9/108mm-2.0mm.
    ② Fittings Thread ya dace da GB/T 7306.1-2000 (daidai da EN10226-1: 2004 ko ISO7-1: 1994).
    Garanti: Samfuran sun nuna ƙarancin wattanty na shekaru 2 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.
    Lokacin jagora: kwanaki 45 gabaɗaya ko tattaunawa
  • Rage gwiwar gwiwar hannu 90°/45°

    Rage gwiwar gwiwar hannu 90°/45°

    Suna: Rage gwiwar gwiwar hannu 90°/45°
    Abu: bakin karfe304/316L
    Sharuɗɗan Biyan: TT 30% azaman biyan kuɗi da ma'auni da aka biya kafin bayarwa a cikin EXW ta Incoterms 2010
    Kunshin: Kayayyakin suna amfani da fakitin kwali na gabaɗaya, tire na katako ko crane zasu cajin ƙarin farashi.
    Standard: Kayan aiki sun dace da GB / T19228 waɗanda suka dace da bututu tare da DIN EN10312-OD15/18/22/28/35/42/54/76.1/88.9/108 mm. Matsin aiki = 1.6 mpa.
    Kayan bangon kayan aiki ya bambanta da girma: Girman15/18/22/28/35/54 mm-1.5mm, Girman 76.1/88.9/108mm-2.0mm.
    ② Fittings Thread ya dace da GB/T 7306.1-2000 (daidai da EN10226-1: 2004 ko ISO7-1: 1994).
    Garanti: Samfuran sun nuna ƙarancin wattanty na shekaru 2 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.
    Lokacin jagora: kwanaki 45 gabaɗaya ko tattaunawa
  • Mai ragewa

    Mai ragewa

    Suna: Mai Ragewa
    Girman:DN 20*15 - 100*80
    Abu: bakin karfe304/316L
    Sharuɗɗan Biyan: TT 30% azaman biyan kuɗi da ma'auni da aka biya kafin bayarwa a cikin EXW ta Incoterms 2010
    Kunshin: Kayayyakin suna amfani da fakitin kwali na gabaɗaya, tire na katako ko crane zasu cajin ƙarin farashi.
    Standard: Kayan aiki sun dace da GB / T19228 waɗanda suka dace da bututu tare da DIN EN10312-OD15/18/22/28/35/42/54/76.1/88.9/108 mm. Matsin aiki = 1.6 mpa.
    Kayan bangon kayan aiki ya bambanta da girma: Girman15/18/22/28/35/54 mm-1.5mm, Girman 76.1/88.9/108mm-2.0mm.
    ② Fittings Thread ya dace da GB/T 7306.1-2000 (daidai da EN10226-1: 2004 ko ISO7-1: 1994).
    Garanti: Samfuran sun nuna ƙarancin wattanty na shekaru 2 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.
    Lokacin jagora: kwanaki 45 gabaɗaya ko tattaunawa

© Haƙƙin mallaka - 2010-2024 : Duk haƙƙin Dinsen Keɓaɓɓe
Fitattun Kayayyakin - Zafafan Tags - Taswirar yanar gizo.xml - AMP Mobile

Dinsen yana da niyyar koyo daga shahararrun masana'antar duniya kamar Saint Gobain don zama kamfani mai rikon amana a China don ci gaba da inganta rayuwar ɗan adam!

  • sns1
  • sns2
  • sns3
  • sns4
  • sns5
  • Pinterest

tuntube mu

  • hira

    WeChat

  • app

    WhatsApp